Giỏ hàng

Thuốc Biviflu Trị Sốt Ho Sổ Mũi Ớn Lạnh Đau Đầu Hộp 200 Viên

Thương hiệu: CT Pharma
| |
Liên hệ

Thuốc Biviflu có chứa các thành phần gồm Paracetamol, Loratadin và Dextromethorphan. Sự kết hợp của ba hoạt chất này giúp cho thuốc có tác dụng giảm đau, hạ sốt, giảm ngứa và trị ho hiệu quả.

Xuất Xứ :Việt Nam

Quy cách : Lọ 200 Viên

Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 0899154158
|

Thuốc Biviflu Trị Sốt, Ho, Sổ Mũi, Ớn Lạnh, Đau Đầu Hộp 200 Viên

Thành phần:

  • Paracetamol 500 mg,
  • Loratadine 5 mg,
  • Dextromethorphan HBr 15 mg

Công dụng :

 Điều trị các triệu chứng cảm cúm như: sốt, ho, sổ mũi, ớn lạnh, đau đầu, đau nhức bắp thịt xương khớp, mẩn ngứa, viêm mũi do dị ứng thời tiết.

Liều dùng: 

  • Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: uống 1 viên, 2 lần/ngày.
  • Trẻ em từ 6-12 tuổi: uống 1/2 viên, 2 lần/ngày.
  • Trường hợp suy gan, suy thận: uống 1 viên 1 ngày hay uống cách ngày

Cách dùng:

Có thể dùng lúc đói hoặc no.

Tác dụng phụ:

Mệt, nhức đầu, chóng mặt, bí tiểu, khô miệng, rối loạn tiêu hóa, viêm dạ dày, táo bón, viêm tụy, thay đổi huyết học.

Sản phẩm này không phải là thuốc không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

Đánh giá sản phẩm

Thuốc Biviflu Trị Sốt Ho Sổ Mũi Ớn Lạnh Đau Đầu Hộp 200 Viên

Liên hệ

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
0899154158
Youtube Google+ Top